sua may han

dai ly may han robot

may nen khi truc vit

TOJI GROUP -TẬP ĐOÀN TOJI

Giỏ hàng của bạn

Giỏ của bạn chưa có hàng.

TOJI GROUP TẬP ĐOÀN TOJI Kinh Doanh Giới thiệu sản phẩm Sản phẩm 3M Giới thiệu về bộ chia quang thụ động 3M PLC Splitter 1xN - 2xN

Giới thiệu về bộ chia quang thụ động 3M PLC Splitter 1xN - 2xN

In

PLC (Plannar Lightwave Circuit Splitter) là thiết bị quang thụ động, sử dụng chia tín hiệu quang thành nhiều nhánh đồng nhất

Plannar Lightwave Circuit Splitter

Tùy theo các quy trình sản xuất khác nhau Splitter quang được chia thành hai loại chính:

FBT Type (Fused Bionic Taper) :Higher split ratios simmply offerred by concatenating low split-ratio components

PLC Type (Plannar Lightwave Circuit) : Based on silica technology. PLC is superior to FBT in terms of sizing and optical performance. Additional characteristics are given for e-band application

plc_spltter2

3M_PLC_SPLITTER_PON_1XN_2XN_TOJI

Đặc tính

  • PLC là thiết bị quang thụ động, sử dụng chia tín hiệu quang thành nhiều nhánh đồng nhất.
  • Đã được kiểm chứng theo chuẩn GR-1209/1221 về độ tin cậy và chất lượng chia tín hiệu quang.

  • Bước sóng : 1260 ~ 1360nm và 1450 ~ 1650nm
  • Nhiệt độ : -40oC đến +85oC
  • Độ ẩm : 5% đến 85%
  • Chuẩn hoạt động : GR-1209 và GR-1221
  • Chuẩn màu mã hóa (TIA/EIA 598-B) :Xanh dương, Cam, Xanh lá, Nâu, Xám, Trắng,
  • Đỏ, Đen

Ứng dụng:

  • FTTH (GPON, BPON, EPON), CATV, mạng dữ liệu.

3M_PLC_SPLITTER_1XN_2XN_TOJI

Kích thước PLC Splitter

3M_PLC_SPLITTER_Diamension_1XN_2XN_TOJI

Thông số kỹ thuật của  PLC

3M_PLC_SPLITTER_SPEC_1XN_2XN_TOJI

Lựa chọn sản phẩm

  • Bộ chia quang đơn với các loại sợi cáp quang vào/ra: 250 μm , 250 μm ribbon, 900 μm loose tube
  • Bộ chia quang tích hợp dây nối quang: 1.5m SC-APC hoặc 1.5m SC-UPC
  • Bộ chia quang tích hợp Fanout: 0,3m cáp
tech_download

 


Mọi chi tiết xin Liên hệ Phòng viễn thông

1_tel+844-37830939/ line 133...

2_Fax+844-378309695_mobile093-44-55-669

3_email8_yahoo6_skype4_msn

 
Google
Web TOJI

Tìm Kiếm

Hỗ Trợ Trực Tuyến

Sales Director
Telephone number of Sales Director 093.4455669
Technical Support
Telephone number of Technical Support 04-6.2828.777

sodochidan

download_area

Tham Khảo Ý Kiến

Bạn Biết Đến Toji Group bằng cách nào ?
 
mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter
mod_vvisit_counterHôm nay1741
mod_vvisit_counterHôm qua2654
mod_vvisit_counterTuần này1741
mod_vvisit_counterTuần trước18102
mod_vvisit_counterTháng này70162
mod_vvisit_counterTháng trước68377
mod_vvisit_counterTổng số6665951

10 mins ago: 49
IP: 34.229.76.193